กลับไปหน้ารายชื่อกระทู้ ตอบกลับ เริ่มโพส

เกมผ่าตัด

ผมอยากจะถามชื่อเกมที่เล่นเป็นหมออะครับ หรือเกมผ่าตัดนี่แหละครับ

มันชื่อเกมอะไรหรอครับ ว่าจะโหลดแล้วแต่จำชื่อเกมไม่ได้  
.
Trauma Center  รึปล่าวผมเล่นอยู่
o
น่าจะใช่นะครับ ที่นึกออกก็มีเกมเดียวนี่แหละ Trauma : Center Under the Knife

มีอยู่ 2 ภาคครับ
คารมเป็นต่อ รูปหล่อเป็นตุ๊ด
Trauma Center - Under the Knife (U)
Trauma Center - Under the Knife 2 (U)

คุณAries เล่นด้วยหรอ
จบยังเพราะผมมีที่ไม่ผ่านอยู่อยากจะถาม รบกวนหน่อยได้มั้ย เพราะถามคนอื่นๆไม่ค่อยจะตอบกันเลย
เสาร์นี่รูป Asu no Yoichi
เสาร์หน้ารูป ฮาXX K-XX  ลักกี้ XXXX

เปลี่ยนเรื่อยๆทุกสัปดาห์
จะได้ไม่เบื่อกัน
ภาคอะไร แชปเตอร์อะไรครับ ถ้าพอจะนึกออกเดี๋ยวบอกให้
เพราะเล่นนานแล้วเหมือนกัน แต่ก็จบหมดละ
คารมเป็นต่อ รูปหล่อเป็นตุ๊ด
...... เล่นเหมือนกัน ที่มีอีแก่คนนึงป่ะ ที่มันไห้เรียงสีอ่ะ  อันนั้นเราไห้เพื่อนเล่นไห้ 5555+ ......
ขอ LINK ด้วยจิ
เคยเห็นเพื่อนเล่น ยากสุดๆ
เกมส์ trauma center-under the knife เข้าใจยากจัง เป็นคำศัพท์หมอทั้งนั้นเลย
ถ้าใครอยากเป็นหมอเล่นเกมส์นี้เลย
ผมผ่านแล้วคับ ใครไม่ผ่านไหนก็ถามได้น่ะคับ มันยากตอนหลังๆอ่ะ ติดอยู่หลายวันแต่ก็ผ่านได้แล้ว
ผมผ่านแล้วคับ ใครไม่ผ่านไหนก็ถามได้น่ะคับ มันยากตอนหลังๆอ่ะ ติดอยู่หลายวันแต่ก็ผ่านได้แล้ว
ผมคงเปนหมอได้แน่เลย
เล่นผ่านหมดในรวดเดียว(จบเกมแบบไม่มีใครตาย)
LuCiFeR ไม่เคยตาย
i am illusion
น่าเล่นน่าโหลด
ต้องการเพื่อนคุย BB เรื่อง อนิเม+เกม พิน:224B0CFD
น่าโหลดดี
น่าโหลดดี
กลับไปหน้ารายชื่อกระทู้