กลับไปหน้ารายชื่อกระทู้ ตอบกลับ เริ่มโพส

Worm 4 Mayhem [PC] Full-Rip

แก้ไขล่าสุด knight เมื่อ 29-11-2010 22:21

อัพไฟล์เสร็จเรียบร้อยแล้ว โหลดไปเล่นได้เลย

Minimum System Requirements

System: Pentium III or Athlon 1GHz or equivalent
RAM: 256 MB
Hard Drive Space: 2000 MB
Other: DirectX 9-compatible sound card

Recommended System Requirements

System: Pentium 4 2GHz or Athlon XP 2000+ or equivalent
RAM: 512 MB
Hard Drive Space: 2000 MB
Other: GeForce FX 5xxx or Radeon 9xxx
DirectX 9-compatible sound card

Part 1
Part 2
Part 3
Part 4

>>>>DEMO<<<<  
อัพไฟล์เสร็จเรียบร้อยแล้ว โหลดไปเล่นได้เลย

ใครเล่นได้แล้วมาช่วยยืนยันหน่อย เพราะเพิ่งจะหัดอัพแค่4-5เกมเอง
.
แก้ไขล่าสุด Heatran เมื่อ 25-11-2010 21:05

ถามจริงเถอะครับ......(ทำใมไม่เอามาลงให้หมดทุกพาทเลยล่ะคับ ถ้าจะเอาตัวเต็มมาลงแล้วเอาdemoมาลงทามม้ายย)
กลับมาพร้อมความร็อค
แก้ไขล่าสุด knight เมื่อ 25-11-2010 22:10

โหลด Part 1 ไปก่อนครับ Part2-3 เสร็จแล้ววว
รอ Part 4 อันเดียวเองคับ
อัพยังไม่เส็จอย่าพึ่งใจร้อน รีบตั้งสิ
อัพจะเสร็จแล้วครับ
Part 4 คงจะไม่นานมากเพราะไฟล์มันน้อยยยยมากๆ
อัพเสร็จแล้วครับ
วู้ววู๊ว เสร็จแล้ว
เย้เสดแล้วยังโหลดไม่เสดเลย...อ้อ god vs human เล่นมะได้งับ
(\__/)
(='.'=)
(")_(") (นานๆผมจะมาครั้งหนึ่งนะ ^^)
มันอยู่ในโฟลเดอร์ Bin ครับ
ใจ จร๊าาาา จะเล่ง
Synchonize...
พอโหลดมามันก็มีรูปสมุดเป็นกองวางอยู่4โปรแหรมใช่ม่ะ แล้วทำไงต่ออ่ะเราไม่รู้ นี่เราเพิ่งจะแค่อายุ10ปีเองน่ะ แล้วใช้Windows 7 ด้วย ช่วยบอกที
ขอบคุณมากเลยค่ะ
พอโหลดมามันก็มีรูปสมุดเป็นกองวางอยู่4โปรแหรมใช่ม่ะ แล้วทำไงต่ออ่ะเราไม่รู้ นี่เราเพิ่งจะแค่อายุ10ปีเอง ...
ต้นฉบับโพสโดย foatlovebell เมื่อ 12-8-2011 12:26
ถ้าเป็นรูปสมุดนะครับให้กดคลิ๊กขวาแล้วกด Extract Here
"โปรแหรม"......ฮาจริงๆ 555+
กลับมาพร้อมความร็อค
กลับไปหน้ารายชื่อกระทู้